Thuốc điều trị các triệu chứng cảm cúm Tiffy

Thương hiệu: Đang cập nhật  |  Tình trạng: Hết hàng
125.000₫
(Đã bao gồm VAT)
Tiffy làm giảm các triệu chứng cảm thông thường: nghẹt mũi, sổ mũi, hắt hơi, nhức đầu và sốt.
Số lượng:

1. Chống chỉ định: 
Mẫn cảm với các thành phần của thuốc. 
Chlorpheniramin maleat: trẻ sơ sinh, trẻ đẻ non, phụ nữ cho con bú, Glaucom góc hẹp, phì đại tiền liệt tuyến…
Phenylephrin HCl: cao huyết áp nặng hay nhịp nhanh tâm thất.
Không dùng cho bệnh nhân viêm gan, viêm tụy cấp.
Đọc thêm tờ hướng dẫn sử dụng có trong họp thuốc.

2. Hướng dẫn sử dụng:
Chỉ định:
Làm giảm các triệu chứng cảm thông thường: nghẹt mũi, sổ mũi, hắt hơi, nhức đầu và sốt.
Liều dùng và cách dùng:
Người lớn: Uống 1-2 viên/lần, 4-6 giờ mỗi lần. 
Trẻ em từ 6-12 tuổi: Uống 1 viên/lần, 4-6 giờ mỗi lần. 
Thận trọng:
Người già, trẻ em, phụ nữ có thai và đang cho con bú. 
Bảo quản: 
Bảo quản ở nhiệt độ không quá 30 độ C.

3. Thông tin thuốc:
Thành phần: 
Paracetamol: 500mg, Chlorpheniramin maleat: 2mg, Phenylephrin HCl: 10mg. 
Quy cách đóng gói: Hộp 25 vỉ x 4 viên
Xuất xứ thương hiệu: Thái Lan
Nhà sản xuất: Thai Nakorn Patana Co., Ltd.

Nội dung tùy chỉnh đang cập nhật
popup

Số lượng:

Tổng tiền:

zalo