Tất cả sản phẩm

Thuốc điều trị giảm các cơn đau – hạ sốt Panadol Extra (180 viên/hộp)

Panadol Extra có chứa Paracetamol giúp giảm đau – hạ sốt hữu hiệu. Điều trị đau nhẹ đến đau vừa và hạ sốt như đau đầu, đau nửa đầu, đau bụng kinh, đau xương, sốt và đau sau khi tiêm Vacxin, đau sau nhỏ răng hoặc sau các thủ thuật nha khoa, đau ră...
225.000₫

Thuốc giảm đau, hạ sốt không gây buồn ngủ Panadol (500mg)

Thuốc giảm đau, hạ sốt Panadol 500mg vỉ xanh dương có thành phần là Paracetamol 500mg, được dùng để hạ sốt, giảm đau từ nhẹ đến vừa bao gồm: Đau đầu, đau nửa đầu, đau cơ, đau bụng kinh, đau cơ xương khớp, đau sau khi tiêm Vacxin, đau răng hoặc sa...
130.000₫

Thuốc điều trị cảm, sốt, sổ mũi Coldacmin Flu (10 vỉ x 10 viên/hộp)

Coldacmin Flu dùng điều trị triệu chứng các trường hợp: Cảm sốt, nhức đầu, đau nhức cơ bắp, xương khớp kèm theo nghẹt mũi, sổ mũi, viêm mũi, viêm màng nhầy xuất tiết, viêm xoang do cảm cúm hoặc do dị ứng với thời tiết.
50.000₫

Hapacol giảm đau hạ sốt cho trẻ em (thuốc bột)

Thuốc bột có vị trái cây, giúp giảm đau, hạ sốt cho trẻ, hàm lượng đa dạng.
32.000₫

Hapacol Cs Day Thuốc Trị Cảm, Sổ Mũi, Sốt, Nhức Đầu

Hapacol Cs Day Thuốc Trị Sổ Mũi, Sung Huyết Mũi, Hạ Sốt Hộp 100 Viên điều trị các triệu chứng sốt, sổ mũi, sung huyết mũi do cảm cúm, cảm lạnh.
100.000₫

Thuốc giảm đau – hạ sốt Hapacol Extra

Thuốc giảm đau – hạ sốt Hapacol Extra làm giảm đau nhanh chóng và hiệu quả các cơn đau như đau đầu, đau nửa đầu, đau họng, đau bụng kinh, đau sau nhổ răng hoặc các thủ thuật nha khoa, đau răng, đau nhức cơ, gân, đau do chấn thương, đau do viêm kh...
100.000₫

Thuốc giảm đau, hạ sốt Hapacol 650mg

Thuốc Hapacol 650mg điều trị các triệu chứng đau trong các trường hợp: Đau đầu, đau nửa đầu, đau răng, đau nhức do cảm cúm, đau họng, đau nhức cơ xương, đau do viêm khớp, đau sau khi tiêm ngừa hay nhổ răng. Hạ sốt ở bệnh nhân bị cảm hay những bện...
34.000₫

Thuốc điều trị các triệu chứng đau hoặc sốt dạng viên nén sủi bọt Efferalgan (500mg)

Thuốc dùng điều trị các chứng đau hoặc sốt như đau đầu, tình trạng như cúm, đau răng, nhức mỏi cơ, đau bụng kinh. Dạng viên nén sủi bọt sễ bẻ, dễ uống, tiện lợi cho người sử dụng.
64.000₫

Thuốc điều trị các triệu chứng cảm Decolgen ND

Decolgen ND điều trị các triệu chứng cảm thông thường, viêm mũi dị ứng, viêm mũi vận mạch, viêm màng nhầy xuất tiết do cảm, viêm xoang và các rối loạn của đường hô hấp trên. Viên nén 3 lớp không gây buồn ngủ và giảm các triệu chứng nhức đầu, đau ...
60.000₫

Thuốc làm giảm các cơn đau cơ và đau xương Alaxan

Alaxan làm giảm đau, kháng viêm trong các trường hợp cơ khớp đau do chấn thương, thấp khớp, viêm thần kinh như đau lưng, vẹo cổ, bong gân, căng cơ quá mức, gãy xương, trật khớp, đau sau giải phẫu… Điều trị cảm sốt, nhức đầu, đau răng, đau bụng ki...
120.000₫

Thuốc hạ sốt nhét hậu môn Efferalgan

Thuốc dùng điều trị các chứng đau hoặc sốt như đau đầu, tình trạng như cúm, đau răng, nhức mỏi cơ.
30.000₫

Thuốc điều trị bệnh loãng xương Calcium Hasan 500mg

Calcium Hasan 500mg phòng và hỗ trợ điều trị bệnh loãng xương ở phụ nữ mãn kinh, người có tuổi, người hút thuốc lá, nghiện rượu và các đối tượng có nguy cơ cao như: Dùng corticoid kéo dài, sau chấn thương hoặc thời gian dài nằm bất động.
55.000₫

Thuốc Osteomed Bổ Sung Canxi, Magie, Kẽm, Vitamin D3 (30 Viên)

Thuốc Osteomed Bổ Sung Canxi, Magie, Kẽm, Vitamin D3 dùng trong thời kỳ mãn kinh, sau mãn kinh, trẻ đang lớn, phụ nữ mang thai, cho con bú, người lớn tuổi,…
123.000₫

Thuốc bổ sung Canxi và điều trị loãng xương NextG Cal (Hộp 24 viên)

NextG Cal bổ sung canxi cho trẻ em và người lớn tuổi, phụ nữ mãn kinh, giúp cho xương và mô chắc khỏe. Giúp phòng và điều trị loãng xương, tăng mật độ của xương, hỗ trợ duy trì sức khỏe của xương và răng.
144.000₫

Thuốc ho Dexipharm 15

Dexipharm 15 điều trị triệu chứng ho do họng và phế quản bị kích thích khi cảm lạnh thông thường hoặc khi hít phải chất kích thích, ho không có đờm, mạn tính.
50.000₫

Thuốc điều trị viêm phế quản Acetylcystein (200mg)

Acetylcystein 200mg làm tiêu chất nhầy (trong bệnh tiết chất nhầy bất thường, bệnh nhầy nhớt hay trong viêm phế quản).
Liên hệ: 0975005652

Thuốc sát trùng đường hô hấp làm dịu cơn ho Tragutan

Tragutan dùng để sát trùng đường hô hấp, làm diu cơn đau họng, trị các chứng ho do dị ứng hầu họng.
52.000₫

Thuốc điều trị chứng ho khan Topralsin

Thuốc Topralsin điều trị chứng ho khan, đặc biệt ho nhiều về đêm (ho do dị ứng và kích ứng).
9.000₫

Thuốc cốm vị cam điều trị các rối loạn tiết dịch đường hô hấp Acemuc 200mg

Acemuc 200mg được dùng để tiêu chất nhầy trong bệnh hô hấp có đàm nhầy quánh như trong viêm phế quản cấp và mạn tính. Thuốc tác động bằng cách làm cho đàm loãng hơn giúp ho khạc đàm dễ dàng hơn.
78.000₫

Thuốc cốm điều trị các rối loạn tiết dịch đường hô hấp vị cam Acemuc

Acemuc 100mg điều trị các rối loạn về tiết dịch đường hô hấp: Phế quản và xoang nhất là trong các bệnh phế quản cấp và giai đoạn của bệnh phế quản – phổi mãn tính.
60.000₫

Thuốc chống nôn, chống say tàu xe Dimenhydrinat 50mg

Dimenhydrinat 50mg phòng và điều trị chứng buồn nôn, nôn, chóng mặt do say sóng, say khi đi tàu xe. Điều trị các triệu chứng nôn, chóng mặt trong bệnh Ménière và các rối loạn tiền đình khác.
50.000₫

Thuốc phòng ngừa và điều trị say tàu xe Nautamine

Nautamine có chứa thành phần chính Diphenhydramine 90mg giúp phòng ngừa và điều trị chứng say tàu xe.
14.000₫

Thuốc điều trị đầy hơi, khó tiêu Neopeptine

Neopeptine điều trị đầy hơi, khó tiêu do rối loạn men, biếng ăn, ăn không tiêu, tiêu hóa kém, bụng trướng hơi, tiêu phân sống.
220.000₫

Thuốc chữa đầy hơi và trướng bụng cho trẻ nhỏ Air-X Drops Simethicone (15ml)

Air-X Drops Simethicone chữa đầy hơi và chướng bụng, các rối loạn tiêu hóa có xu hướng liên quan đến sự tích tụ quá mức hơi ở dạ dày, ruột. Các triệu chứng thông thường nhất là cảm giác bị ép, căng và đầy thượng vị, ợ hơi, trung tiện.
25.000₫

Thuốc điều trị và phòng ngừa rối loạn hệ vi khuẩn đường ruột Enterogermina 5ml

Enterogermina dùng để điều trị và phòng ngừa rối loạn hệ vi khuẩn đường ruột và bệnh lý kém hấp thu Vitamin nội sinh. Hồ trợ điều trị phục hồi hệ vi khuẩn đường ruột bị ảnh hưởng khi dùng thuốc kháng sinh hoặc hóa trị liệu. Rối loạn tiêu hóa cấp ...
150.000₫

Thuốc điều trị thiếu hụt Vitamin C & B tăng cường sức đề kháng cho cơ thể Enervon

Thuốc giúp bổ sung để điều trị thiếu Vitamin C, B trong trường hợp thiếu hụt hoặc tăng nhu cầu như thời kỳ tăng trưởng nhanh, mệt mỏi, các trường hợp gắng sức về tinh thần và thể chất nhằm tăng sức đề kháng cho cơ thể.
230.000₫

Thuốc điều trị tình trạng thiếu Vitamin E Mega Enat 400

Điều trị và dự phòng tình trạng thiếu Vitamin E. Vitamin E thiên nhiên giúp duy trì vẻ đẹp của làn da, làm giảm tiến trình lão hóa của da và giúp ngăn ngừa xuất hiện nếp nhăn trên da. Đồng thời Vitamin E còn có tác dụng như là một chất chống oxy ...
100.000₫

Thuốc điều trị viêm mũi dị ứng và mày đay vô căn mạn tính Telfast BD 60mg

Telfast BD 60mg là thuốc điều trị viêm mũi dị ứng và mày đay vô căn mạn tính.
40.000₫

Thuốc điều trị gan nhiễm mỡ, suy gan Carmanus

Carmanus điều trị gan nhiễm mỡ, rối loạn chức năng gan mãn, suy gan ở người nghiện bia, rượu, bảo vệ nhu mô gan khi dùng các thuốc có độc tính với gan. Thuốc hỗ trợ điều trị viêm gan cấp và mãn, xơ gan.
156.000₫

Liverton Forte Thuốc Hỗ Trợ Điều Trị Viêm Gan

Liverton Forte là thuốc hỗ trợ điều trị suy gan, viêm gan cấp & mạn tính, loạn dưỡng gan, xơ gan, nhiễm siêu vi, gan nhiễm mỡ, tổn thương gan do thuốc, rượu, nhiễm độc.
180.000₫
popup

Số lượng:

Tổng tiền:

zalo