Tất cả sản phẩm

Thuốc điều trị giảm các cơn đau – hạ sốt Panadol Extra (180 viên/hộp)

Panadol Extra có chứa Paracetamol giúp giảm đau – hạ sốt hữu hiệu. Điều trị đau nhẹ đến đau vừa và hạ sốt như đau đầu, đau nửa đầu, đau bụng kinh, đau xương, sốt và đau sau khi tiêm Vacxin, đau sau nhỏ răng hoặc sau các thủ thuật nha khoa, đau ră...
225.000₫

Thuốc giảm đau, hạ sốt không gây buồn ngủ Panadol (500mg)

Thuốc giảm đau, hạ sốt Panadol 500mg vỉ xanh dương có thành phần là Paracetamol 500mg, được dùng để hạ sốt, giảm đau từ nhẹ đến vừa bao gồm: Đau đầu, đau nửa đầu, đau cơ, đau bụng kinh, đau cơ xương khớp, đau sau khi tiêm Vacxin, đau răng hoặc sa...
130.000₫

Slocol

Điều trị các triệu chứng của cảm cúm như: sốt, nghẹt mũi, sổ mũi, chảy nước mũi, nhức đầu.
Liên hệ: 0975005652

Hapacol giảm đau hạ sốt cho trẻ em (thuốc bột)

Thuốc bột có vị trái cây, giúp giảm đau, hạ sốt cho trẻ, hàm lượng đa dạng.
32.000₫

Hapacol ACE Giảm đau - hạ sốt

Điều trị các triệu chứng đau trong các trường hợp: đau đầu, đau nửa đầu, đau răng, đau nhức do cảm cúm, đau họng, đau nhức cơ xương, đau do viêm khớp, đau sau khi tiêm ngừa hay nhổ răng.
50.000₫

Hapacol Cs Day Thuốc Trị Cảm, Sổ Mũi, Sốt, Nhức Đầu

Hapacol Cs Day Thuốc Trị Sổ Mũi, Sung Huyết Mũi, Hạ Sốt Hộp 100 Viên điều trị các triệu chứng sốt, sổ mũi, sung huyết mũi do cảm cúm, cảm lạnh.
100.000₫

Hapacol Đau Nhức Giảm Đau Kháng Viêm

Hapacol Đau Nhức có tác dụng giảm đau nhứt , kháng viêm trong một số trường hợp như do đau khớp do trấn thương điều trị cảm sốt, nhứt đầu hiệu quả.
70.000₫

Thuốc giảm đau – hạ sốt Hapacol Extra

Thuốc giảm đau – hạ sốt Hapacol Extra làm giảm đau nhanh chóng và hiệu quả các cơn đau như đau đầu, đau nửa đầu, đau họng, đau bụng kinh, đau sau nhổ răng hoặc các thủ thuật nha khoa, đau răng, đau nhức cơ, gân, đau do chấn thương, đau do viêm kh...
100.000₫

Thuốc giảm đau, hạ sốt Hapacol 650mg

Thuốc Hapacol 650mg điều trị các triệu chứng đau trong các trường hợp: Đau đầu, đau nửa đầu, đau răng, đau nhức do cảm cúm, đau họng, đau nhức cơ xương, đau do viêm khớp, đau sau khi tiêm ngừa hay nhổ răng. Hạ sốt ở bệnh nhân bị cảm hay những bện...
34.000₫

Viên sủi giảm đau, hạ sốt Hapacol 500mg (4 vỉ x 4 viên/hộp)

Hapacol Sủi chứa 500 mg Paracetamol, được bào chế dạng viên nén sủi bọt, hoà tan trong nước trước khi uống, thích hợp cho mọi người nhất là trong những trường hợp khó hoặc không nuốt được viên thuốc. Thuốc điều trị các triệu chứng đau trong các t...
42.000₫

Thuốc điều trị các triệu chứng đau hoặc sốt dạng viên nén sủi bọt Efferalgan (500mg)

Thuốc dùng điều trị các chứng đau hoặc sốt như đau đầu, tình trạng như cúm, đau răng, nhức mỏi cơ, đau bụng kinh. Dạng viên nén sủi bọt sễ bẻ, dễ uống, tiện lợi cho người sử dụng.
64.000₫

Thuốc điều trị các triệu chứng cảm Decolgen ND

Decolgen ND điều trị các triệu chứng cảm thông thường, viêm mũi dị ứng, viêm mũi vận mạch, viêm màng nhầy xuất tiết do cảm, viêm xoang và các rối loạn của đường hô hấp trên. Viên nén 3 lớp không gây buồn ngủ và giảm các triệu chứng nhức đầu, đau ...
60.000₫

Thuốc làm giảm các cơn đau cơ và đau xương Alaxan

Alaxan làm giảm đau, kháng viêm trong các trường hợp cơ khớp đau do chấn thương, thấp khớp, viêm thần kinh như đau lưng, vẹo cổ, bong gân, căng cơ quá mức, gãy xương, trật khớp, đau sau giải phẫu… Điều trị cảm sốt, nhức đầu, đau răng, đau bụng ki...
120.000₫

Thuốc hạ sốt nhét hậu môn Efferalgan

Thuốc dùng điều trị các chứng đau hoặc sốt như đau đầu, tình trạng như cúm, đau răng, nhức mỏi cơ.
30.000₫

Siro Sara Dâu

Thuốc hạ sốt và giảm đau cho trẻ em và trẻ sơ sinh.
22.000₫

Siro Sara Cam

Thuốc hạ sốt và giảm đau.
28.000₫

Siro Brufen

Brufen làm hạ sốt ở trẻ em. Giảm đau (đau răng, đau do nhổ răng, đau đầu, đau bụng kinh, đau xương và khớp do thấp, đau do bong gân).
64.000₫
popup

Số lượng:

Tổng tiền:

zalo